Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeHome  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log inLog in  

Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang VincomView previous topic View next topic Go down
Thu Oct 14, 2010 6:11 pm
Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_06
Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_01Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_02_newsClip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_03
Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_04_newClip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_06_news
Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_07Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_08_newsClip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Bgavatar_09
[Thành viên] - (M)r NhimAdmin
Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Vide

PostSubject: Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom
https://ilovehtml.123.st

Nguồn : https://ilovehtml.123.st/t3-clip-nu-sinh-van-ho-anh-nhau-tai-cau-thang-vincom

Tiêu Đề : Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom

ilovehtml.123.st - Cộng đồng Teen 9x Việt Nam

--------------------------------------------------

heo lời kể của bạn nữ sinh bị đánh:

Em đi cùng bạn em thì thấy 3 girl trường Vân Hồ đang chuẩn bị va chạm theo em biết thì 2 girl kia định úp 1 girl thế là mình ngồi đấy hóng có em chạy ra nhờ mình quay clip (2` vãi) thế là vui vẻ nhận lời đầu tiên 1 vs 1 thế em ý bảo em làm quay làm cái gì đấy thế girl kia bảo là xinh quá thì quay vừa nói xong bụp chát kéo tóc nhau vào góc thế là 1 em nữa ngồi cạnh mình nhảy lên hét” ôi đm chúng mày đứng yên à thế là trận đấu trở thành 2 vs 1 em kia bị 2 girl đá toàn ảnh xong rồi nghỉ 1 lúc em kia thắc mắc là sao solo mà chị lại úp em xong hiệp 2 em kia lại bị 2 em này đánh thảm bắt quỳ xuống xin lỗi em ý quỳ không thẳng tát vào mặt bắt quỳ thẳng !!! sau đó thì em về nên không biết thế nào nữa

Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom Eaba80f9eb1d1ccf9667b4736f614a66

Hình ảnh được chụp lại từ Video Clip đăng tải 10/10 trên youtube.

Theo thông tin của em thì cái bạn bị đánh là mới vào trường nên thích chơi chội nên vào lớp 2 chị này lườm đểu nhau thế là hẹn nhau bụp nhau chị bị đánh lúc đầu cũng khá to mồm vì cậy hội hè còn 2 chị kia là đất nhà nên không soắn em chỉ biết thế !!!!!

Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom 19341

Clip nữ xinh trường Vân Hồ đánh nhau ở cầu thang bộ Vincom ngày 10/10/10

Copy đường link gửi cho bạn bè !

Clip nữ sinh Vân Hồ đánh nhau tại cầu thang Vincom

View previous topic View next topic Back to top
Page 1 of 1
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài